"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

นัดรวมตัว HCC เพชรบูรณ์ มิตติ้ง ปากช่อง 13-14 พย.

เปิ้ลนะคะ

อยู่บึงสามพันน่ะ มีใครอยู่เพชรแล้วจะไปมิตติ้งที่ปากช่องบ้าง

เราจะต้องไปรวมกันที่ TC3 ใช่ป่ะ

อยากไปพร้อมๆ กัน

จะออกเดินทางกันตอนไหน นัดกันที่ไหน

บอกกันมั้งเน้อ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เปิ้ลนะคะ

อยู่บึงสามพันน่ะ มีใครอยู่เพชรแล้วจะไปมิ ...
applepink21 โพสต์เมื่อ 20/10/2010 10:24

ไม่รู้ว่า ที่ สระบุรี มันTC ที่เท่าไหร่ก็ม่ายรู้  แต่รู้ว่า ต้องไปเริ่มที่  สระบุรี  อ่่ะนะ........... งับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2# musichall

งั้นก้อไปรวมที่เดียวกะเปิ้ลละ TC3 เจอกันนะ

" ขอเพียงได้ร่ำสุราฟรี   หนทางไกลหมื่นลี้ก้อจะดั้นด้นไป "

ตอบกลับ 3# applepink21
จริงงะเดี๊ยวจะไปรอด้วยคนได้ปะคราบ

ตอบกลับ  musichall

งั้นก้อไปรวมที่เดียวกะเปิ้ลละ TC3 เจ ...
applepink21 โพสต์เมื่อ 22/10/2010 09:54

ว่าไงก้อ ว่า กัน...........อิอิ

ตอบกลับ 4# ray.hatyai

กวน..... นะ

งั้นก้อไปรวมที่เดียวกะเปิ้ลละ TC3 เจ ...
applepink21 โพสต์เมื่อ 22/10/2010 09:54

ผมคนพิจิตรครับแต่คงไปเริ่มที่กรุงเทพครับเพราะมาจากทางระยอง

แบ่งผมมั้งนะครับ อิอิ

ตอบกลับ 8# ohm_ubon

จัดปาย..............

TC.1  ช่วงแก่งคอยสระบุรี
TC.2  ช่วงเส้นในมวกเหล็ก..สาริกา
TC.3  ช่วงเข้าปากช่อง
ลองดูนะครับว่าจะสะดวกที่เข้าร่วมกิจกรรมที่ช่วงไหน
แล้วแจ้งทีมงานนะครับ
tonkanl

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host