"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ด้วยคน กต3965 อบ.
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยินดีต้อนรับ ทิ้งเบอร์โทรไว้ด้วยนะ เผื่อมีมิตติ้งจะได้โทรนัด นะครับบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

เตรียมตัวกันพร้อมรึยัง พี่น้องชาวอุบลฯ อีก2อาทิตย์ก็จะมิตติ้งใหญ่แล้วนะ
แจ้งข่าวกันหน่อยนะ

พร้อมมมม ให้หนูไปด้วยนะค่ะ

นำแน๊
     กง  7447
    อุบลราชธานี

ด้วยคนครับ

ไอ้ตั้มแกไม่ต้องมานำแน่ ต้องนำแน่ๆๆๆ  อย่าลืมนะแก

ไอ้ตั้มแกไม่ต้องมานำแน่ ต้องนำแน่ๆๆๆ  อย่าลืมนะแก ...
nayying โพสต์เมื่อ 6/11/2011 00:01

ว.00

คอนเฟริมเดินทางไปนอนที่โคราชคืนวันศุกร์นะครับ ส่วนเรื่องเวลาเดินทางขอดูงานอีกนิด
เดี๋ยวจะโทรแจ้งวันศุกร์นะครับ แต่คาดว่าน่าจะเริ่มเดินทางเวลา 16.30 น. นะครับ รอตัวเล็กเลิกเรียน
ถ้าตั้มและญ จะเคลื่อนก่อนก็โทรแจ้งนะ แล้วไปเจอกันตอนเช้าที่จุดนัดพบเช้าวันเสาร์เลยก็ได้ครับ.....
ปล.หากมีการเปลี่ยนแปลงจะรีบแจ้งโดยด่วน เคลียเบอร์ให้ว่างไว้นะ (ห้ามคุยกับกิ๊กเด็ดขาด 55)

ก็ออกพร้อมกันก็ได้ครับผมรอพี่เสมอ...แว๊กๆ จักจิ้งแกร๊ดๆ
     กง  7447
    อุบลราชธานี

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host