"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คิดถึงชาว HCC อุบลจังเรยครับ  สบายดีกันไหม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โว้ๆๆๆ อบรมเสร็จหรือยังง มาๆๆเมื่อไหร่แวะมาอุบล ไปกินข้าวววกันนน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

เดือนหน้า เจอกันครับ อิอิ

ถ้ามาตรงวันที่ 18-19 น๊าา ไปสามพันโบก แก่งกะเบา กินหมูหัน

เที่ยวตลอดงานเลยนะคับ

ถ้ามาตรงวันที่ 18-19 น๊าา ไปสามพันโบก แก่งกะเบา กินหมูห ...
nayying โพสต์เมื่อ 20/1/2011 19:12

งั้นเราไป2โบก3พัน นะ

เยสเพื่อน มีงานบุญวัดบ้านปากแซง

อ๋อ....ผมยังทนได้ครับ๕๕๕๕
tk_gate โพสต์เมื่อ 12/1/2011 17:57

"จารย์เกตุ" พี่ฝากผ้าห่อฟายไปให้หล่ะเด้อ พี่-น้อง
ฝากไปพร้อมกับของขวัญที่ป้าหญิงส่งมาจับฉลากงานปีใหม่HCCครับ
tonkanl

"จารย์เกตุ" พี่ฝากผ้าห่อฟายไปให้หล่ะเด้อ พี่-น้อง
ฝา ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 21/1/2011 08:05

รับทราบครับลุง....ผมจะเอาไปไว้ห่อ...ฟายยยย5555+++

อยากรู้ มันคืออันหยัง  งง ตั้งแต่อยู่หน้าบอร์ดหละ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host