"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

New city mc 2012 j's by tu

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
new city

แหล่มเลย 555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/12/2012 23:13 โดย tumzos

วงนี้ นี่ 15" หรือ 17" ครับ ท่าน   สวยดีครับ xxr เนี่ย

สวยไปเลยครับ

พี่ครับ ผมชอบล้อแบบนี้มากเลยครับ ยี่ห้ออะไรครับ รบกวนขอสเปกหน่อยครับ แล้วมีแบบใส่แล้วไม่ล้นไหมครับ ลายแบบนี้ เหมือนล้อบีเอ็มมาก ชอบมากกก

[img][/img]ตอบกลับ 5# oatbmwe30

Xxr 527.    15-8.25. Off. 0

Link.   ร้านแม็ค.   https://www.facebook.com/StudioMaxsing

รองเข้าไปเลือกสเป็กตามใจชอบเลยคับ

ขอรบกวนสอบถามนะครับ  ในรูปนี้ใส่ลิ้นหน้าเพิ่มอย่างเดียวป่าวครับ พอดีรูปด้านข้างมันมืดเลยดูไม่ออกว่าใส่ด้วยป่าว
พอดีสนใจลิ้นหน้าครับ ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ รบกวน PM ให้ด้วยนะครับ

ปล. รุ่น MC.2012 หากผมไม่ใส่ skirt แต่ใส่ลิ้นหน้า + ลิ้นข้าง มันจะดูแปลกๆมั้ยครับ
หากมีรูปช่วย post เพื่อเป็นแนวทางให้ด้วยครับ

ขอบคุณมากๆล่วงหน้าเลยครับ

ตอบกลับ 7# Chai_ladprao

ใส่แค่ลิ้นหน้าครับผม   มันดูไม่แปลกครับใส่ได้เลย

สวยครับ

ลิ้นหน้า อย่างเดียว + ทำ สีแดงมุก ขอราคาหน่อย ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host