"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
นู๋ก้อยังไม่ได้ล้างเลยค่ะ แต่เมื่อก่อนรถไม่ค่อยได้ใช้งานค่ะ จอดซะมากกว่า  พอนู๋ไปบีควิก เขาแนะนำให้ล้างค่ะ แต่ทว่าถ้าล้างแล้วจะมีปัญหารั่วซึมรึป่าวไม่รับประกัน เพราะรถไม่เคยล้างแอร์  นู๋ก้อเลย งง ๆ พร้อมกับเกิดคำถามว่า  อ้าวถ้าไม่ล้างมันก้อยังเย็นอยู่ แค่มีกลิ่นตอนเปิดแอร์ทีแรกเท่านั้น  แต่ถ้าล้างแล้ว เกิดรั่วซึมขึ้นมา ต้องเสียเงินหลายพันบาทเพื่อ เยี่ยวยา ตู้แอร์รถของเรา   พี่ ๆ มีความเห็นว่าไงดีอ่ะค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host