"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากสวยต้องอดทนครับ อาศัยหยอดหลุมเอาครับ จะรูดไปแบบตอน 15 ไม่ได้ครับ เดิมๆ นี่ก็นิ่มที่สุดแล้วครับ ถ้าไม่ไหวคงต้องยอมลงมา 16-15 แล้วล่ะครับ ผมก็ถอยลงมา 185-55-16 แล้วครับ เพราะลูกเล็ก จะกลับ 15 ก็ฝืนใจครับ 16 ตอนนี้ นิ่มดีเหมือนเดิมครับ วิ่งอาจจะอืดกว่าเดิมนิดเวลาออกตัวไม่มาก ทางไกลสบาย รอบ 2500 ได้ 110 km/h ครับ วิ่งแค่นี้เพราะไมลแข็งกลัวโดนจับความเร็วครับ..อิอิ อย่าได้ไปคิดโหลด อัดน้ำมัน หรือทะอะไรช่วงล่างเพิ่มนะครับ ผมลองแล้วไม่มีอะไรนิ่มกว่าของเดิมครับ ยังไงลองปรับการขับกับระดับลมยางก่อนครับ ไม่ไหวก็ตามผมมาได้ครับ ^_^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host