"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมแนะนำให้น่ะครับบ ผมพึ่งไปติดมาที่อุดรครับ ราคาหมื่นสี่พันบาท มีของเลย แต่ลองไปถามดูน่ะครับ บางทีตอนนี้อาจไม่มีก็ได้.. ติดดี งานเนียบบบบบมากครับ สถานที่อยู่ตรงแยก กลมหลวง เส้นทางไป เซนทรัลน่ะครับ ชื่อร้าน เสริมศิลป์ซาว์นครับ
ตอนที่ติดเสร็จ อย่าลืม บอกคนที่ทำอัดกาวยาว ทำให้ตรง รอยต่ออีกรอบน่ะครับ เพราะ บางทีช่างคนทำคนล่ะคนเค้าลืมทำให้ครับ โชคดีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host