"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แนะนำร้านแต่งสเกิตรอบคัน ที่อุดรธานีหรือขอนแก่นให้หน่อยครับ

อยากทราบร้านแต่งสเกิตงานดีๆ เหมือนกรุงเทพให้หน่อยครับ
อยู่อุดรครับ แนะนำด้วยนะครับบ เอาอยู่ขอนแก่นก็ได้นะครับ
ขอบคุณมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมแนะนำให้น่ะครับบ ผมพึ่งไปติดมาที่อุดรครับ ราคาหมื่นสี่พันบาท มีของเลย แต่ลองไปถามดูน่ะครับ บางทีตอนนี้อาจไม่มีก็ได้.. ติดดี งานเนียบบบบบมากครับ สถานที่อยู่ตรงแยก กลมหลวง เส้นทางไป เซนทรัลน่ะครับ ชื่อร้าน เสริมศิลป์ซาว์นครับ
ตอนที่ติดเสร็จ อย่าลืม บอกคนที่ทำอัดกาวยาว ทำให้ตรง รอยต่ออีกรอบน่ะครับ เพราะ บางทีช่างคนทำคนล่ะคนเค้าลืมทำให้ครับ โชคดีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอนแก่น ผมทำที่ vision ครับผม  ^___^

อยากทราบร้านแต่งสเกิตงานดีๆ เหมือนกรุงเทพให้หน่อยค ...
lucernix โพสต์เมื่อ 5/12/2012 23:40

เรื่องตกแต่งที่อุดรไปที่ ud option ซอยลัดไปสนามบิน ดูเฟสได้ครับ www.facebook.com/ud option

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host