"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 8# foung

อ้าวหรอคับ มีรูปรถให้ชมบ้างมั้ย เผื่อเปนแนวทาง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  foung

อ้าวหรอคับ มีรูปรถให้ชมบ้างมั้ย เผื่ ...
dekyipoonz โพสต์เมื่อ 6/12/2012 00:33

http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D2
ตามนี้เลยครับรถผมยังทำไม่ค่อยเยอะอะครับ...งบ น้อยอะครับ อิอิอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 12# foung

ดุดันดีนะคับ หล่อดี

ตอบกลับ 12# foung

ผมยิ่งกว่าอีกครับ แทบยังไม่ได้แต่งอะไรเบย T^T

ดุดันดีนะคับ หล่อดี
dekyipoonz โพสต์เมื่อ 7/12/2012 14:47

ขอบคุณคร๊าบบ

ผมยิ่งกว่าอีกครับ แทบยังไม่ได้แต่งอะไร ...
dekyipoonz โพสต์เมื่อ 7/12/2012 22:42

โอ้วแค่เบาะก็กินผมขาดและ ว่าแต่เบาะไปทำร้านใหนมาครับผมมี Recaro SR II d&w อยู่หาร้านหุ้มใหม่ในเมืองชลพอทราบบ้างปะครับ เก็บไว้นานและพอดีผ้าขาดนิดหน่อยแนะนำด้วยคร๊าบบบ จะได้หล่อมั่ง

ตอบกลับ 16# foung

ไปทำร้าน nitto (ร้านท่อ) ตรงข้ามตึกคอมชลฯ อะคับ ค่าแปลง+ใส่ ประมาณ 800 ได้

เบาะสวยค่ะ ชอบค่ะ...
ไม่ทราบว่าสนใจเปลี่ยนเครื่องเสียงบ้างรึป่าวค่ะ พอดีไปจองแล้วเปลี่ยนใจอ่ะค่ะ อยากเอาเงินไปซื้อIPhone5แทนค่ะ สนใจติดต่อได้นะค่ะ 086-6889936 (เป็นเครื่องเสียงของ Pioneer ค่ะ ฟังชั่นครบค่ะ พร้อมBluetoothและกล้องมองหลังค่ะ)

ตอบกลับ 18# un1234

ก็สนใจนะคับ ต้นปีนี้อาจจะทำเครื่องเสียง+ชุดแต่งน่ะครับ ยังไง PM พร้อมแนบรูป รุ่น มาด้วยก็ดีจ้า

ต้องขอโทษด้วยนะค่ะที่ไม่สามารถแนบรูปได้ค่ะ เพราะแค่วางเงินจองอย่างเดียวค่ะ ยังไม่ได้ติดตั้งค่ะเลยถ่ายรูปให้ดูไม่ได้อ่ะค่ะ แต่เป็น Pioneer 4450BT พร้อม Multifunction Pioneer,หน้ากากHonda City,Bluetooth และกล้องมองหลังค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host