"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ถามเรื่องสีผสมอัดกระป๋อง

มีเพื่อนคนไหนทราบบ้างครับ ว่ามีร้านหรืออู่ที่ไหน รับทำสีผสมอัดกระป๋องสเปรย์ส่งต่างจังหวัดบ้างครับ

ผมหมายถึง สีที่ผสมให้เหมือนสีรถจากโรงงาน ในรูปแบบสเปรย์กระป๋องครับ เพราะถ้าซื่อสีสเปรย์ตามท้องตลาดมาพ่นชิ้นส่วนต่างๆของรถเอง สีมันจะผิดเพี้ยนหรือต่างกันมาก

ผู้รู้ช่วยชี้แนวทางด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host