"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ทักทายชาวโคราช

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/11/2012 22:38 โดย DARK

ดีครับมีโอกาศไปโคราชพรุ่งนี้อยู่ 2 วัน พี่น้องพ้องเพื่อนมีมิตติ้งกันป่าวครับทักทายได้ครับป้ายภูเก็ตครับ พงษ์คนเดิม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่มีใครเลยหรอ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ยินดีต้อนรับทุกคนครับ
@ มิตรภาพ. ณ . HCC @
เพื่อนดีๆไม่ได้หากัน...ง่ายๆ...

ช่วงนี้เป็นเงียบๆครับ 55555++

ยินดีต้อนรับจ้า

คนโคราช อีกคนครับ  

พี่ครับ พอดีกำลังจะซื้อ ซิสตี้ มือสอง 2003 ติดแก๊สปี 50 ถ้าเอาแก๊สออก มันจะมีผมกระทบไหมคับพี่ ชวยบอกที

พี่ครับ พอดีกำลังจะซื้อ ซิสตี้ มือสอง 2003 ติดแก๊สปี 50  ...
nonzo โพสต์เมื่อ 24/5/2013 13:23
เอาออกไม่มีผลกระทบใดๆ เลยครับ .. เน้นร้านที่ถอดเอาระบบแก๊สออกให้หมดก็พอครับ ขอให้โชคดีครับ :D

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host