"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รวมภาพความสูงของชุดโหลด สปริงโหลด ถุงลม สปริงตัด

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20/11/2012 12:15 โดย ohmintell

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/11/2012 23:20 โดย ohmintell

รวมภาพความสูงของชุดโหลดสปริงโหลดแต่ล่ะยี่ห้อ ถุงลม ตัดสปริง เดิมๆ และอื่นๆ อารมในการขับแข็งอ่อน ติดไม่ติด ลบไม่ลบ ขอบเม็ก เบอร์ยางติดgasมั้ย เป็นวิทยาทานให้เพื่อนๆดูประกอบการตัดสินใจครับ ท่านใดมีภาพถ่ายด้านข้างรบกวนทีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ข้างหลังสูงไปหน่อยครับกำลังนัดพี่ทศเข้าไปแก้งานอยู่ แต่ขับดีกว่าเดิมเยอะนุ่มนึบ เป็นสปริงสำหรับรถติดแก๊ส ค่าเสียหาย5000 ใส่อีก1000 max17 ยาง 205 40 17
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20/11/2012 15:55 โดย R_t@

555+  ถ่านไฟฉาย AA  ยัดไม่เข้า   (ภาพไม่ชัด) ล้อหลัง
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

สวย

ตอบกลับ 3# R_t@

ถ้าจะขูดไปหลายดอก โหลดด้วยอะไรครับ มีภาพหน้าหลังมั้ยครับ

ตอบกลับ  R_t@

ถ้าจะขูดไปหลายดอก โหลดด้วยอะไรครับ มี ...
ohmintell โพสต์เมื่อ 21/11/2012 21:55

ใช้สตรัทปรับเกลียวครับ   เรื่องครูดเป็นเรื่องธรรมชาติ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host