"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณทุกๆคนมากๆเลยครับ ผม..มด มาครั้งแรกก็ประทับใจเ ...
MOD_ZX โพสต์เมื่อ 20/11/2012 21:57

ดูจาก อันนี้ HCC Silver Member คงไม่ใช่ครั้งแรกแล้วมั้งพี่  อิอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณงานแรลรี่ครั้งนี้มากๆ ไปครั้งแรกประทับใจได้เพื่อนใหม่กลับมาเยอะเลยมีความสุขมากๆค่า มีงานมิตติ้งที่ไหนก้บอกบ้างนะคะ จะไปร่วมงานด้วย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณพี่เบ็น ทีมงานและสมาชิกทุกท่านค่ะ พึ่งเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่  ออกทริปครั้งแรกคิดว่าต้องเซ็งแน่เลยเพราะไม่รู้จักใคร  แต่ทุกคนให้การต้อนรับเป็นอย่างดี สนุกมากค่ะ ขอบคุณสำหรับมิตรภาพที่ดี(รถเบอร์ 44 ค่ะ เอ๋+ปู&น้องบุญ)

ขอบคุณกิจกรรมดีๆแบบนี้และมิตรภาพของพี่ๆเพื่อนๆ โอกาสหน้าพบกันใหม่ครับ
foung nakoto

ตอบกลับ 34# foung
ที่ไหนเมื้อไหรกันดีจะพาพี่เจนไปดว้ย   

ขอบคุณงานแรลรี่ครั้งนี้มากๆ ไปครั้งแรกประทับใจได้เ ...
nannylovely โพสต์เมื่อ 20/11/2012 23:06

ขอบคุณพี่เบ็น ทีมงานและสมาชิกทุกท่านค่ะ พึ่งเข้ามาเ ...
pooku โพสต์เมื่อ 21/11/2012 09:52

ยินดีครับป๋ม อิอิอิ ทีม 4

ตอบกลับ  foung
ที่ไหนเมื้อไหรกันดีจะพาพี่เจนไปดว้ย   {:6_ ...
pupaya โพสต์เมื่อ 21/11/2012 17:24

เด่วมีงานแล้วจะแจ้งให้ทราบครับพี่ 555555

ผม ทอฟคับ หรือในคลับจะเรียกบุ๊กโกะ หนุกมากมายงานนี้  ...
KhunTopFee โพสต์เมื่อ 20/11/2012 13:18

หัวเราะแบบมีเลสใน

ผมก็ครั้งแรกเหมือนกันคับ  เล่นเอาซะจดจำกันได้ทั้งงา ...
musichall โพสต์เมื่อ 19/11/2012 15:19

จัดไปพี่สโลแกนส่วนตัว 55555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host