"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

new city type rตัวแข่ง j's us by tu ส้มคันที่1

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/12/2012 18:35 โดย tunewcity

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/12/2012 00:36 โดย tunewcity

รายละเอียดคร่าวๆที่ทำเสร็จไปแล้ว60%ของรถพี่เก๋ โคราช  ต้องขอบคุณจิงๆลงทุนทิ้งรถให้ผมประกอบทั้งคัน
1. ชุดแต่ง type rตัวแข่ง
2.ลิ้นหน้า j's คาร์บอน
3.ฝาหน้าคาร์บอน ชิฟสปอต
4.แก้มเจาะคาร์บอน
5.ฝาหลังคาร์บอน
6.gt-wing j's
7.หูลากหลัง j's แท้
8.เพลททองj's แท้
9.เสาอากาศสั้นj'sแท้
10.น็อตล้อj'sแท้   
11.ท่อj's
12.หูกระจกทรงspoon+ฐานคาร์บอน
13ชุดจานขยาย320
14ชุดสติกเกอร์ บล็อคแท้ทั้งคัน j's
รายละเอียดเบื้องต้นคร่าวๆครับพอเสร็จ จะอัพอีกทีนะครับ ( รถประกอบภายใน2วัน รถยังไม่ได้ล้างเลยครับ555)พร้อมรถ3คันที่เจ้าของรถที่อยู่เบื้องหลังการทำชุดแต่งต่างๆ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
new city

แจ่มเลยถ้ามีเงินแบบเขาก็จะจัดบ้างละ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2# mojo13

พี่ไม่ได้นอนมา2คืนแระ55555555

สวยงามครับ ของตัว2012 มีไหมครับชุดแต่งแบบนี้

ตอบกลับ 4# rapeiam

มีครับ  รอให้เจ้าของเข้ามาอัพรูปเองครับ55555:)

ขอราคาชุดแต่ง type r ตัวแข่ง ไม่เอาลิ้นหน้า เท่าไหร่ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/11/2012 23:09 โดย tunewcity

ตอบกลับ 4# rapeiam ภาพเพิ่งเริ่มประกอบครับ ไว้จะอัพอีกทีตอนเสร็จ new city mc
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
new city

ตอบกลับ 6# rapeiam

0840688148 โทสอบถามได้เลยครับ

หล่อแน่นอนครับ

เจ้าสำนัก..ลงมือเองเลย  {:4_363:}

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host