"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

City03 VIP ขับพอไปวัดไปวาครับ

VIP แบบงบน้อยเลยได้แค่นี้ เอาแค่พอขับไปทำงานไม่อยากขับเดิมๆเดี๋ยวสาวๆมองว่าแก่ แต่งพอไปวัดไปวา ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แมกซ์ขอบ17เองครับกำลังเก็บตังซื้อแมกซ์ใหม่ครับ ช่างล่างติดถุงลมครับ ตอนนี้กำลังมองหากระจังหน้าVIPอยู่ครับ เพื่อนๆคนไหนรู้ข้อมูลช่วยแนะนำด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ทำที่ตลาดพูนทรัพย์ ปทุมฯ ร้านอยู่ติดลานจอดรถด้านหลังตลาด ชื่อร้านเจี๊ยบพูนทรัพย์สเกิร์ตแต่ง ลองโทรสอบถามที่เบอร์0863116522 เบอร์ร้านเขาครับ

ราคาตอนที่ผมทำ งานดิบยังไม่ทำสีก็ 10000 แต่ตอนนี้อาจจะแพงขึ้นนิดหน่อยก็ไม่แน่ใจเหมือนกัน ส่วนราคาทำสีก็แล้วแต่เราจะหาร้านที่ทำได้ถูกหรือแพงก็แล้วแต่ดวงครับส่วนของผมทำสี4000แต่สีไม่ค่อยเนียนเท่าไหร่ หรือให้เขาทำสีให้เลยก็ได้ประมาณ9000มั้งถ้าจำไม่ผิด แต่ไม่รู้จะเนียนสมราคาหรือเปล่าต้องลองดูครับ

แมกซ์ Breyton ขอบ17 ยาง205/40-17 ตอนนี้กำลังหาแมกซ์18ใส่อยู่ครับแต่ตังยังไม่มีตัง โครงการเยอะแต่ตังน้อยเลยต้องค่อยเป็นค่อยๆไปครับ

16000 ครับ กลับบ้านสงกรานต์โดนอัดตูดมา ตอนนี้อยู่อู่ซ่อมครับ พอดีประกันเคลมสเกิร์ตหลังเขาจ่ายเงินสดให้ไปทำเองก็เลยถือโอกาสเปลี่ยนแนวใหม่ไปเลยครับ เดี๋ยวถ้าเสร็จจะอัพให้ช่วยกันติชมด้วยครับ

เปลี่ยนแนวครับ รอติดตั้งเร็วๆนี้

ถ้าเสร็จเดี๋ยวจะอัพใหม่ครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ติดถุงลมครับ ยกขึ้นลงได้

ขอบคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host