"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ราคาตอนที่ผมทำ งานดิบยังไม่ทำสีก็ 10000 แต่ตอนนี้อาจจะแพงขึ้นนิดหน่อยก็ไม่แน่ใจเหมือนกัน ส่วนราคาทำสีก็แล้วแต่เราจะหาร้านที่ทำได้ถูกหรือแพงก็แล้วแต่ดวงครับส่วนของผมทำสี4000แต่สีไม่ค่อยเนียนเท่าไหร่ หรือให้เขาทำสีให้เลยก็ได้ประมาณ9000มั้งถ้าจำไม่ผิด แต่ไม่รู้จะเนียนสมราคาหรือเปล่าต้องลองดูครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ชอบแนวนี้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยครับอยากได้แบบนี้บ้างจัง
ยินดีต้อนรับทุกคนครับ
@ มิตรภาพ. ณ . HCC @
เพื่อนดีๆไม่ได้หากัน...ง่ายๆ...

สวยครับ

แมงสาบvipสไตล์ สวยไปอีกแบบคับ

ติดถุงลมมาเท่าไหร่อ่ะครับ รถสวยมากเลยครับ

แม็กลายนี้ของอะไรครับ สเป็คยางเท่าไหร่ครับ

สุดยอดเลยคับ

แมกซ์ Breyton ขอบ17 ยาง205/40-17 ตอนนี้กำลังหาแมกซ์18ใส่อยู่ครับแต่ตังยังไม่มีตัง โครงการเยอะแต่ตังน้อยเลยต้องค่อยเป็นค่อยๆไปครับ

อยากพกถุงบ้างจัง
[img][/img]

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host