"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ถามเรื่องไฟฉุกเฉินหน่อยครับ

คือว่าถ้าเกิดผมจะทำไฟฉุกเฉิน(ไฟผ่าหมากนะครับ)แบบว่าเหยียบเบรคแล้วไฟฉุกเฉินทำงานครับแบบว่าเร็วไม่ต้องเอามือไปกดเพราะคำว่าฉุกเฉินมันต้องติดทันทีเพราะผมเห็นว่าระบบนี้น่าจะดีนะครับเพราะรถยุโรปเขาก็มีนะครับ

ถ้าปรับปรุงหรือดัดแปลงได้ก็น่าจะดีนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คือว่าถ้าเกิดผมจะทำไฟฉุกเฉิน(ไฟผ่าหมากนะครับ)แบบว่า ...
linkin โพสต์เมื่อ 7/11/2012 10:51

ออครับตกไปนิดหนึ่ง แบบว่าเบรคกะทันหันนะครับ ไม่ใช่แบบเบรคปกติ นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คือผมคิดว่ามันน่าจะสะดวกนะครับในหลักการนะครับยิ่งถ้าเกิดเป็นผู้ขับเป็นผู้หญิงนะครับ(ไม่ได้ว่าผู้หญิงนะครับ)ยกตัวอย่าง
ผ.บ.ของผมนะครับมีเหตุกะทันหันขึ้นมาไฟฉุกเฉินไม่เคยเปิดนะครับ
ผมว่าน่าจะเป็นระบบที่น่านำมาใช้นะครับอาจจะไม่ใช่ไฟติดแต่ต้องทำให้รู้ว่า  รถของเราเจอปัญหานะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host