"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/11/2012 22:25 โดย kpl_kp

ความคิดของผมนะผมว่าไม่แนะนำให้ทำดีกว่าเพราะว่าเผื่อบางทีหลอดมันเกิดไม่ติดข้างหนึ่งรถคันอื่นเข้าใจว่ารถเราจะเลี้ยวและในขณะนี้นคุณบอกว่าเฉพาะฉุกเฉินจริงๆและรถคันหลังที่ตามมาก็ต้องเสี้ยววินาทีของการตัดสินใจ คนขับ70% ดูจากไฟเบรกและเตือนอาจมีการเข้าใจผิดก่อให้เกิดอุบัติเหตุได้ง่าย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host