"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สำหรับผมนะถ้ารถมีครัช อย่าเหยียบครัช ตอนเข้าโค้งและอยู่ในโค้ง ควรแตะเบรคก่อนเข้าโค้ง และ
คลอคันเร่งไว้นิดหน่อย จนผ่านโค้งไปได้ ครับ ส่วนออโต้ ก็ทำแบบเดียวกันครับ  ป.ล ผมเอาเทคนิค
ในการขับมอไซค์ในสนามมาใช้ ในการขับรถยนต์ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host