"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สีแต้มรถ

เวลาออกรถใหม่ ศูนย์ได้ให้สีแต้มรถมาด้วยหรือเปล่าครับ
รบกวนเพื่อนๆช่วยบอกหน่อย
ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่ให้ครับ

(แต่ค่ายโต.... ให้ครับ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่เห็นได้ครับ
[img][/img]

แล้วศูนย์ HONDA มีขายมั้ยอ่ะครับ ผู้รู้ตอบหน่อยงับ อยากได้

อยากรู้เหมือนกัลลล..ล...ล..

ถ้าอยากได้ต้องขอเซวคับ เซวจะใส่ขวดกระทิงให้เรา

ไปที่ศูนย์นะครับเอาขวดกระทิงแดงเปล่าไปด้วย แล้วไปบอกเขาว่าขอสีเอาไว้แต้มรถเดี๋ยวเขาเอาให้ไม่เสียเงิน รึจะให้เขาแต้มสีให้ก่อนแล้วขอสีเขาก็ได้

ไปที่ศูนย์นะครับเอาขวดกระทิงแดงเปล่าไปด้วย แล้วไปบอกเขาว่าขอสีเอาไว้แต้มรถเดี๋ยวเขาเอาให้ไม่เสียเงิน รึจะให้เขาแต้มสีให้ก่อนแล้วขอสีเขาก็ได้

ตามคุณ Noth1  บอกครับ
ผมได้มาครึ่งขวดกระทิงแดง

เก็บข้อมูล

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host