"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รูปรถ City 2010 คันที่มีรอย เป็นรถผมเองครับ  ตอนนี้รอไปเข้าศูนย์เหมือนกัน ว่าจะเป็นอย่างไร คันนี้ผมมีอีกปัญหานึงคือ ไปเปลี่ยนสปริง กระเดื่องวาลว์มา ปรากฎว่า หลังจากเปลี่ยนไปเกือบปี มีน้ำมันเครื่องซึ่มออกมาตรงฝาครอบเครื่อง เข้าศูนย์ไปเเล้วรอบนึงศูนย์บอกถอดฝามาประกอบใหม่ (เเต่ผมว่าไม่ได้ทำ) ไม่ยอมเปลี่ยนปะเก็นซีลเครื่องให้ สุดท้ายสองเดือนถัดมาอาการเดิมน้ำมันเครื่องซึมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host