"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กลุ่ม 4 กระทู้แรงไม่ตกจิงๆ

กลุ่ม 1,2,3 เงียบ สงสัยไม่ช็อต !!!
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันเสาร์นี้ไปสำรวจเส้นทางมันแน่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เดี๋ยวอัพให้ผ่านเฟสเร็วๆนี้!!!! ทั้งเพลงทั้งท่า
รับจองฮอนด้ากับ"หลุยส์"ได้ที่
โทร:092-6899660(หลุยส์)
Line:louisdelamaison
Inbox:www.fb.com/messages/LouisHondaFirst
Fanpage:www.fb.com/LouisHondaFirst

รบกวนเพื่อนสมาชิกแอดเฟสหลุยส์ด้วยนะครับ และทักด้วยนะคับ หรือใครเป็นเพื่อนหลุยส์อยู่แล้วทักมาได้เลย  จะได้แชร์เพลงและท่าเต้นไปให้ชมนะครับ จะได้มะรั่วไหล

แอดตามลิ้งข่างล่างนี้เลยครับบบ

http://www.facebook.com/LouisDeLaMaisonDeVille
รับจองฮอนด้ากับ"หลุยส์"ได้ที่
โทร:092-6899660(หลุยส์)
Line:louisdelamaison
Inbox:www.fb.com/messages/LouisHondaFirst
Fanpage:www.fb.com/LouisHondaFirst

เห็นด้วยคับพี่เบน นี่ผมหลงเข้ามาได้ไงเนี๊ยะ น่า ...
kajOob13 โพสต์เมื่อ 7/11/2012 19:00

อย่ากลัวเลยคุณกานต์
ถึงจะหื่น ก็หื่นกับผู้หญิงเท่านั้น
ตอนนี้ยังไม่มีใครในกลุ่มอยากเป็นยอดชายหรอก (ชายใด?ได้ชายคือยอดชาย...)

กลุ่ม 1,2,3 เงียบ สงสัย ...
Kwang_7161 โพสต์เมื่อ 7/11/2012 20:03

กลุ่ม 4 กระแสมาแรงครับ แรงพอๆกับ"แรงเงา"นะครับ เรตติ้งกำลังกระฉูด..

รบกวนเพื่อนสมาชิกแอดเฟสหลุยส์ด้วยนะครับ และทักด้วย ...
LouisDeLaMaison โพสต์เมื่อ 7/11/2012 22:12

น้องหลุยตั้งกลุ่มในเฟสเลย บุคคลภายจะได้เข้าไปดูไม่ได้ว่าเรากันอะไร บล๊อกไม่ให้คนในกลุ่มเข้าไปดูความเคลื่อนไหวของกลุ่ม 4 ได้ 5555++ กลุ่ม 4 จงเจริญ...

สถานที่รวมตัว
http://www.hondacityclub.com/boa ... p;extra=#pid1425268

อย่ากลัวเลยคุณกานต์
ถึงจะหื่น ก็หื่นกับผู้หญิงเท่ ...
papholthat โพสต์เมื่อ 8/11/2012 08:12

อืม...เท่าที่จำได้ผมไม่เคยพูดนะว่าไม่อยากเป็นยอดชาย 555

กลุ่ม 1,2,3 เงียบ สงสัย ...
Kwang_7161 โพสต์เมื่อ 7/11/2012 20:03

แรงไม่แรง แต่ตอนเมานี้ สุดๆๆๆ 55

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host