"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/11/2012 10:14 โดย PooSom

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/11/2012 10:14 โดย PooSom

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/11/2012 14:24 โดย tonkanl

ช่วงนี้งานเยอะ ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 14/11/2012 12:05

เติมให้เต็มแล้วนำบิลไปเบิกที่หัวหน้าทีม....ชิมิ....คร๊าบบบบบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เติมเต็มนี่ จะพาวิ่งไป-กลับกี่รอบครับ :p
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ระหว่างเส้นทางเจอ " ปั๊มหลอด " ชวยโทรบอกด้วยนะ ลวกเพ่ !! 5555+

ที่บอกให้เติมเต็มนี่เอามาจากทฤษฎ๊ (FULLFILL) เผื่อหลง 5555
ปั้มหลอดมีครับเส้นทางข้างเคียง..เส้นทางครั้งนี้ไม้ได้ผ่านครับ..ครั้งที่แล้วผ่าน ขี้วัวขี้ควายเต็มถนนเลยครับ (จะไปมั๊ย) 5555
tonkanl

เตรียมพร้อมกันยัง
ผมยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย

ตรูว่า...มีหลงชัวร์!!!
200 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ตรูว่า...มีหลงชัวร์!!!
Peackpoon โพสต์เมื่อ 16/11/2012 13:29

หลงไหลในธรรมชาติ...ชิมิครับป้าตา  

OK.  เด๋วต้องรีบกลับไปดื่มซัก2-3ดริ๊งค์ ทบทวนเส้นทางครับ พี่-น้อง 555
tonkanl

ถูกล๊อตเตอรี่ 2 ตัวท้าย
ได้ค่าน้ำมันกันหลงทางแล้ว

ปล. พรุ่งนี้น้ำมันขึ้นราคานะครับ ไปเติมกันด้วย

ไ่ม่เป็นรัยครับ !! เด่วผมเอา " สายยาง " ติดรถไปด้วย ดูดเอาจากรถหัวหน้าทีมก้อได้ครับ.. ผมไม่ถืออ่าครับ ??

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host