"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รถของผมเป็นรุ่น s mt 2012 และผมอยากเปลี่ยนเป็น เกียร์ออโ ...
kitawapong โพสต์เมื่อ 4/11/2012 01:14

เกียร์ออโต้เบิกศูนย์น่าจะ7-8หมื่นครับ บวกค่าแรงใหนจะต้องเปลี่ยนเรือนไมล์ก็ร่วมๆแสนครับ แล้วคุณภาพก็ไม่รู้ว่าจะดีเท่าออกมาจากโรงงานรึป่าว ถ้าจะเปลี่ยนอู่นอกเกียร์เชียงกงก็น่าจะประมาณ3-4หมื่นครับ แต่ก็อย่างว่าครับของเชียงกงถ้าโชคดีก็ได้ของดีไปแต่ถ้าโชคร้ายไม่อยากจะคิดครับ จริงๆถ้าอยากขับออโต้ก็น่าจะออกออโต้ตั้งแต่แรกนะครับเพิ่มอีกแค่4หมื่นเอง เพราะฉะนั้นผมแนะนำใช้อย่างนี้ไปดีที่สุดครับอย่าเปลี่ยนเลยไม่คุ้มครับ แต่ถ้าไม่ไหวจริงๆผมแนะนำใช้ไปซักปีสองปีก่อนค่อยเปลี่ยนครับ (ปล.อันนี้เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ อยากแนะนำ ถูกใจไม่ถูกใจยังไงก็ขออภัยด้วยครับ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host