"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เปลี่ยนเกียร์ธรรมดาเป็นออโต้ครับ

รถของผมเป็นรุ่น s mt 2012 และผมอยากเปลี่ยนเป็น เกียร์ออโต้ครับ เท่าที่ทราบมา คือมันเปลี่ยนได้ แต่จะต้องเป็นรุ่นเดียวกัน คือสลับเกียร์กัน ถ้าพี่ๆท่านไหน ต้องการเปลี่ยนเป็นเกียร์ธรรมดา ติอต่อผมได้นะครับ ผมชื่อเก่งครับ  kitawapong@gmail.com
หรือขอความเห็นเพิ่มเติม ด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถามอีกนิดครับ เพื่อเป็นความรู้ ถ้าเปลี่ยนเกียร์แล้ว หมายถึงสั่งชุดเกียร์ของศูนย์มา การใช้งานมันจะปกติหรือเปล่าครับ ราคาชุดเกียร์ของศูนย์ ประมาณเท่าไรครับ รบกวนนิดนึงนะครับ  ช่วยทีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

งานยากเลย

หลายหมื่นเลย ครับ เพราะเปลี่ยนทั้งแพรเลยและเรือนไมค์ด้วยครับ ผมเป็น ออโต้ตัวท็อป 2012 อยากได้เกียร์ ธรรมดา เหมือนกัน แต่แฟนไม่ให้เปลี่ยน

ขอบคุณมากครับ

อารมณ์เดียวกัน..อยากเปลี่ยนออโต้  กะเค้าบ้าง รอให้แสนโล ก่อนซื้อคันใหม่ค่อยเป็นออโต้ ล่ะ แอบเมื่อย

70-80k ได้ครับ เกียร์ออโต้ ถ้าเปลี่ยนศูนย์ครับ

70 - 80 หมื่นหรือเปล่าครับ

ของใหม่ เกียร์กระปุก  80000 คับ

มันจะคุ้ม ไหมเนี่ยะ เปลี่ยนมาเป็นเกียร์ออโต้ เนีย.แต่ผมต้องหาทางให้ได้..หรือจะเปลี่ยนรถใหม่ดี..?

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host