"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ใครใส่ครอบกระจกมองข้างของ SAKURA ที่มีไฟเลี้ยว+หรี่แล้วงานไม่เนียนบ้างครับ

ใครใส่ครอบกระจกมองข้างของ SAKURA ที่มีไฟเลี้ยว+หรี่แล้วงานไม่เนียนบ้างครับ

ของผมสั่งมาขอบพลาสติกไม่เนียน มันไม่เรียบ และพื้นผิวข้างนอกพลาสติกมันนูนๆหน่อยอ่าคับ แล้วเวลาเปิดไฟหรี่ไว้และเปิดไฟเลี้ยวด้วย ด้านซ้ายมันจะลดแสงไฟหรี่ลงแต่ด้านขวามันไม่ลด มันผสมทั้งสีขาวและสีส้มเลย เสียดายตัง 2500 ค่าแรง 200
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รู้งี้เอาของ FIT
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Sakura 2500บาทแพงไปคับ ผมไปวรจักร 1000บาท ผมเห็นแล้วงานไม่เนียน
เลยซื้อ Fit 2500 บาท รับประกันหลอดไฟ 1ปี มาจ้างร้านที่โลตัสศรีนครินทร์ติด 500 บาท โอเคเรยคับ

ตอบกลับ 3# Rabbit-D90

เศร้าเลย ไม่บอกผมแต่แรก 555

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/3/2014 17:00 โดย poowa99

ช่วยตอบหน่อยนะครับ ว่าที่วรจักยังมีขายหรือเปล่าแถวที่ผมอยู่ขายแพงมากครับ ขอบคุณครับ

ยังมีคับ หรือจะสั่งจากคุณตี้ Facebook ใช้ชื่อ Romeo Man 089-665-0262 เขามีของแต่งขายหลายอย่าง ไว้ใจได้ครับ ล่าสุดผมซื้อเสาอากาศคีบฉลามจากเขาคับ บอกว่า อเล็กซ์ แนะนำมา

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/3/2014 11:17 โดย poowa99

ขอบคุณมากๆครับ K.Rabbit-D90

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host