"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ สำหรับมิตติ้ง ฉบับ วอร์มอัพ ครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3/11/2012 23:43 โดย jack35

ดีครับ พี่ๆ เพื่อนๆ ชาว ฮอนด้าซิตี้คลับทุกๆท่านครับ ก่อนอื่นผม แจ๊กซ์ ครับ มีเรื่องราวดีๆมาแจ้งครับ
ในวันพรุ่งนี้จะมีการรวมตัวพิเศษถือเป็นการวอร์มอัพรางกายก่อนมิตติ้งใหญ่ลายๆรายการในปลายปีนี้ครับ

วันเสาร์ที่ 3 พย นี้ ณ โลตัสเลียบทางด่วนครับ พี่ๆเพื่อนๆท่านใดว่าง เชิญร่วมงานได้ครับ
ซึ่งงานนี้เป็นงานพบปะสังสรรค์พูดคุยแลกเปลี่ยนขอคิดเห็นของการตกแต่งรถในแนวต่างๆครับ
โดยจะมีพี่ๆ เพื่อนๆ ที่แต่งรถแนวต่างๆนำรถมาให้ชมกันครับ พร้อมทั้งมีการนำของแต่งที่สวยๆมาปล่อยกันในราคาพิเศษครับ

พี่ๆเพื่อนๆ ท่านใดสนใจ เข้าร่วมได้ครับ งานนี้สบายๆครับ นัดพบ 16.00 น. เป็นต้นไปครับ

ปล.อาจจะดูรีบเร่งหน่อยแต่ก็นัดกันแบบอบอุ่นครับไม่ทางการน่ะครับงานนี้ ใครว่างขอเชิญร่วมได้ครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอนนี้สมาชิกได้แจ้งความประสงค์แล้วหลายคันครับ ยังไงใครสนใจสามารถไปพบกันได้ตามแผนที่ที่แนบมาครับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หนูไปด้วย

หนูไปด้วย

ตอบกลับ 3# mojo13

ต้องไปซิครับ คันนี้ไม่ไปไม่ได้นะ

น้อมภักดี ภูวนัย นิจนิรันดร์ พลีชีวัน แด่พระองค์ วงศ์จักรี

Email : adisak007@yahoo.com / admin@hondacityclub.com

LINE ID : benz_hondacityclub  / Facebook : http://www.facebook.com/benz.hondacityclub
Tel. 089-1090091 ( True Move H )  

ตอบกลับ 6# benz

ถ้าว่างๆ ก็เชิญนะครับคุณ เบนซ์

วันนี้ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกๆท่านครับ ที่มาร่วมกินจกรรมในวันนี้ครับ
และที่ขาดไม่ได้ขอบคุณน้ำคลายร้อน ขนมอร่อยๆ จากผู้ใหญ่ใจดีประจำเว็บ HCC ด้วยครับ

ขอบคุณครับ
--JACK--

พลาด เพราะไปคริสตัลพาร์ด -*-

ขอบคุณพี่ เบ็นซ์ด้วยคร๊าบบบ อุสาเเวะมาทักทายน้องๆพร้อม ขนมกับน้ำถุงใหญ่ๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host