"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตัวโซ่ราวลิ้นนี่..ใช้ได้ยันเครื่องพังครับอย่างมากก็ยืดถ้าไม่มีเสียงดังผิดปกติอะไรใช้ยาวๆครับ
ส่วนสายพานก็ดูตามการใช้งานครับ 4-50000 โล เปลี่ยนหน่อยก็ดีครับแต่ถ้ากรอบ..เสียงดัง..ฉีกขาด..ก็เปลี่ยนได้เลยครับ
ขึ้นอยู่กับอายุการใช้งานด้วยครับจอดมากก็เสื่อม..ยิ่งร้อนจอดตากแดดวิ่งไกล..ยิ่งไปไวครับ..ขอให้มีความสุขกับซิตี้ครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host