"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

วันสบายๆ by TU (สปอยเลอร์)ทรงแนบ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30/11/2012 20:56 โดย tunewcity

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/11/2012 01:15 โดย tunewcity

สนใจชุดแต่ง JS RACING / ING+1 / Feel's 2009-2012 / อื่นๆ

สามารถสอบถามได้โดยตรงครับ หรือ PM ได้ครับ ยินดีให้คำปรึกษาทุกๆอย่างครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รถผม ตัว City soceity ขาวคัฟ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พอดีสนใจลิ้นหน้าอะคัฟ ใส่กับสเกิต หน้า ของ โมดูโล่ ได้ปะ  แล้วราคาเท่าไหร่คัฟ รบกวนด้วยคัฟ

สปอยเลอร์หลังรวมทำสีเท่าไรครับ แล้วสั่งกี่วันได้

รอราคากระจกมองข้างหน่อยครับและต้องแปลงเยอะไหมครับ pm ด้วยครับ

พี่แจ๊คผมขอ ราคาสติ๊กเกอร์รอบคันหน่อยครับ บอกมาทีละชิ้นนะครับ ชิ้นไหนเท่าไหร่ รถผมสีขาว

คุณแจ็ค, คุณตู่ครับ
รบกวนช่วย PM ราคาของสเกิร์ทรอบคันพร้อมทำสี (ขาว)(มีปีกคาร์บอนกับช่องดักลมข้างด้วยนะครับ) แล้วก็เพลทลิ้นคาร์บอนที่ติดแทนสเกิร์ทหลังด้วยนะครับ

อ่อได้ข่าวว่าจะออกสินค้าใหม่เป็นสเกิร์ทหลังติดกับ new city MC ถ้าทันช่วงเดือนมีนาคมนี้ก็ช่วยแนะนำด้วยนะครับ
อยากจะขอดูเผื่อว่าจะแทนที่เพลทคาร์บอนด้านหลัง

ขอบคุณนะครับ

สวยมากเลยครับ

ขอราคากระจกข้างด้วยครับ แล้วให้ช่างแถวไหนใส่ให้ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/12/2012 13:25 โดย tunewcity

ตอบกลับ 42# Dream_on

ลิ้นหน้า คาบอนร์ทั้งตัว10000  ลิ้นหน้างานดิบพร้อมปีกคาร์บอน 6000   สปอยเลอร์ทรงแนบ พร้อมสี 6000

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host