"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากทราบราคาหม้อน้ำ 2002ครับ

อยากทราบราคาหม้อน้ำ 2002ครับ  4500 พร้อค่าแรงแพงมั้ย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แล้วแต่ร้านที่ไปทำอ่ะคับ ผมไปทำมาแล้ว  หม้อน้ำ ประกอบใหม่ 5500 รับประกัน 3 เดือนคับ เบิก0 หมื่น+ จบข่าว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/1/2013 06:07 โดย chetthana

เคยซื้อมา 3000 กว่า แต่ไม่ได้ใช้งาน พอดีเอาของเดิมไปซ่อมยังใช้ได้ ก็เลยใช้ของเดิมก่อน ของใหม่ไม่รู้จะทำไง เสียตังก์ไปแล้ว สำหรับรถ ปี2002 ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host