"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ส่วนมากแนวVIPจะติดโช็คถุงลมครับ จะสามารถยกสูงได้เวลาขับแล้วเวลาจอดก็ปล่อยลมออกให้ติดพื้นครับ คือเวลาจอดมีแต่คนถามครับว่ามันขับไปได้เหรอ ติดพื้นขนาดเนี้ย ส่วนราคาค่าติดถุงลมก็มีหลายราคาครับแล้วแต่สเป็คและฟังชั่น ตั้งแต่50,000-100,000กว่าๆครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host