"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบแทนเลยล่ะกันครับ โป่งหลังเล็กๆครับบบบ ...
P@@M_ALL-WISE โพสต์เมื่อ 31/10/2012 16:46

ขอบคุณครับพี่ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 6# P@@M_ALL-WISE

ขับลำบากไหมคะ จะติดพื้นแล้วอ่ะ อิอิ (ข้าพเจ้ามือใหม่หัดขับค่ะ)  อยากได้เหมือนกัน แต่....โหลดขนาดนี้บ่ไหว อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบแทนเลยล่ะกันครับ โป่งหลังเล็กๆครับบบบ ...
P@@M_ALL-WISE โพสต์เมื่อ 31/10/2012 16:46

.....

.....
tod_DAD โพสต์เมื่อ 2/11/2012 22:15

อ่าววววว เค้าถามก็ตอบดิคร้าบบบบบบ

ตอบกลับ  P@@M_ALL-WISE

ขับลำบากไหมคะ จะติดพื้นแล้วอ่ะ อิอิ ...
AoCity โพสต์เมื่อ 2/11/2012 20:42

อ๋อออ เค้ายึดอกพกถุงครับ (ถุงลม) ครับ ก็ยกขึ้นเวลาขับอะครับ

อ่าววววว เค้าถามก็ตอบดิคร้าบบบบบบ ...
P@@M_ALL-WISE โพสต์เมื่อ 3/11/2012 00:29

ตอบกลับ 35# P@@M_ALL-WISE

แอบเข้ามาส่องค่ะ สวยจังงงง

ส่วนมากแนวVIPจะติดโช็คถุงลมครับ จะสามารถยกสูงได้เวลาขับแล้วเวลาจอดก็ปล่อยลมออกให้ติดพื้นครับ คือเวลาจอดมีแต่คนถามครับว่ามันขับไปได้เหรอ ติดพื้นขนาดเนี้ย ส่วนราคาค่าติดถุงลมก็มีหลายราคาครับแล้วแต่สเป็คและฟังชั่น ตั้งแต่50,000-100,000กว่าๆครับ

สวยๆค่ะ
http://www.facebook.com/redlady.fongbeer

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host