"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ช่ายแนะนำวีธีทำให้รอยขูดขีดเล็กๆของผ้าให้หายหน่อยครับ..

พอดีรถเป็นรอยขีด (เหมือนรอยขนแมว) ของผ้าท่านใดมีวิธีดีๆช่วยแนะนำทีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2# handspider

ผมอยู่แถวห้วยขวาง..แนะนำร้านแมกไกวหน่อยครับ..ไม่รู้จริงๆ มีรูปให้ดูไหมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host