"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้าใครคิดที่จะลองทำดูคิดให้ดีก่อนนะครับ อันแรกความรู้ช่างท่านมีมากน้อยแค่ไหน เครื่องมือมีหรือยัง ก่อนที่จะไปหาซื้อวัสดุตามรายการ อันแรกเลย หัวแร้ง....แบบแช่(เหมือนในภาพ) เวลาทำลำบากหน่อยเพราะความร้อนต่ำจี้กับสายไฟเส้นโตๆไม่ร้อนนะครับ , สอง น๊อตควรจะมีแหวนสปริงด้วย ในภาพไม่เห็นเลย
ปัญหาเกิดขึ้นกับผมๆจึงเอามาบอกต่อครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host