"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ช่วยแนะนำมือใหม่หน่อยน่ะค่ะ ไม่เคยขับรถยนต์ไม่เคยมีรถควรดูแลรักษารถยังไงบ้างค่ะ

ช่วยแนะนำมือใหม่หน่อยน่ะค่ะ ไม่เคยขับรถยนต์ไม่เคยมีรถควรปฏิบัติและดูแลรักษารถยังไงบ้างค่ะ ช่วยอนุเคราะห์ด้วยน่ะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ศึกษาคู่มือการใช้รถให้ละเอียดก่อนครับ เติมน้ำมันแัปั๊มใหญ่ๆมีมาตรฐาน เข้าเช็คระยะตามกำหนด และก็เข้าคาร์แคร์บ่อยๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host