"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 6# wertyas

17x7 et 42 พอดีครับ
    17x7.5 et 42 ล้นมาประมารครึ่งนิ้ว
    17x7.5 et 45 ลบจากครึ่งนิ้วลงไป 3มิล ก้อล้นอยู่ครับแต่น้อยกว่า 42
ถ้าล้อล้น เลอะยันฝากระโปรง หล่อเฉพาะพื้นแห้งด้วยครับ เจอถนนเปียกน้ามขัง ขับเร็วรถจะร่อนน้า
     17 หน้ายางกว้าง วิ่งฝนตกถ้าเร็วมากระวังรถบินนะครับ ยางแข็งขึ้นความนิ่มหายแต่อาจจะพอรับได้ ถ้าใส่ 2สเปคล่าง ล้อหลังจั้มหลุม มันจะครูด กับซุ้มล้อ ถ้าไม่โหลดไม่ค่อยมีปัญหา และรถจะลอยๆ ออกตัวอืดขึ้นนิดหน่อยระวังขับไม่สนุกแต่ได้สวย จะให้สวย ก้อ ลองหันมาเล่น 15 ดูนะ แล้วข้อดีจะมีมากกว่าความสวยยเยอะครับ แฮ่ๆ แชร์ประสบการณ์จากคนใช้ 17 แล้วกลับมาหา 15 เหมือนเดิม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host