"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น่าสนใจมากครับ  สมัครมาดูข้อมูลนานแล้ว ตอนนี้ เปลี่ยนไปใช้ รุ่นอื่นแล้วด้วย  ไปได้ใช่ป่ะครับ

อาทิตย์หน้าจะเฟริม ทันนะครับ ขอปรึกษาที่บ้านก่อน  น่าจะได้ไป 95 % ครับ ถ้าแฟนไม่ติดงาน เจอกันแน่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปด้วยคราบ  โอนเงินสิ้นเดือน

สมเกียรติ  โภคากรณ์  เสื้อ เบอร์ XL   รถ D-max  4 ประตู นะคราบ
ปณยา   โภคากร  S
น้อง ต้นหยก  4  ขวบ   S   เพิ่ม 1 ตัว  180  ใช่ป่ะครับ

โทร 080 244 9442
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แล้วเจอกันครับ

see u on tour

ไปด้วยคราบ  โอนเงินสิ้นเดือน

สมเกียรติ  โภคากรณ์  เสื ...
alcatraz โพสต์เมื่อ 22/10/2012 15:13

โอนเงินแล้วนะครับ  2290  บ. ธ.กรุงเทพ  31 ต.ค.55 12.30 น.

แล้วเจอกันครับ  

ปล.ขอแผนที่จุดปล่อยตัวอีกครั้งนะครับ เผื่อหลง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host