"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กะลังตามล่า หาคนไปด้วยอยู่ รอสักครู่นะคร้าบ (ถ้าหามะได้จิงๆ สงสัยได้ฉายเดี่ยวอีกแระ ฮ่าๆ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาครั้งแรกครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ ^3^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31/10/2012 19:35 โดย Bombe

รถNew City 09สีเงินทะเบียน ฌฟ 215
คนขับ    นาย เกศธัช มยุระสาคร      (BOM)  เสื้อ size M เบอร์ 089-7936399
ผู้ติดตาม น.ส.อาภาวดี ฉิมพลีนภานนท์ (BO)   เสื้อ size S เบอร์(ไม่ให้เก๊าหวงง)
พรุ่งนี้โอนให้นะครับ ว่าจะโอนตั้งแต่ก่อนสิ้นเดือนแล้ว ติดภารกิจท้องเสียจู๊ดๆครับ

ตอบกลับ  Bombe

55 ขำตรง ไม่ให้เก๋าหวง
น่าร๊อคอะ ...
Mac_007 โพสต์เมื่อ 31/10/2012 20:27

เขิลล >//<

ตอบกลับ  Bombe

ก็อีฟุ้งหล่อนให้เบอร์หนูอะ แง้ๆ  ...
Mac_007 โพสต์เมื่อ 1/11/2012 12:30

โอ๋ๆๆ  

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host