"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/9/2012 17:25 โดย TheD

คอนเฟิร์มไปนะครับ(ผู้ใหญ่ 2 คน เด็ก 4 ขวบ 1 คน)
จะโอนเงินให้สิ้นเดือนนี้

ขอบคุณมากครับ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากไปด้วยจัง แต่ไม่รู้จักใครเลย T T
tuaonly โพสต์เมื่อ 27/9/2012 13:05

ผมก็ไม่รู้จักใครเหมือนกันครับ ไปครั้งแรก ไปรู้จักกันนะครับ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ ยอด 2,290 บาท ธ.ไทยพาณิชย์ วันที่ 01/10/2555 เวลา 19:57 น.
1. นาย พลภัทร วชิรภูษิต Tel.081-487-6742 เสื้อไซด์ XL
2. น.ส. บุญรัตน์ จันคูเมือง เสื้อไซด์ M
3. ด.ญ. ปัณฑา วชิรภูษิต (4 ขวบ)
Honda City ZX ปี 2007 สีบรอนเงิน ทะเบียน ชพ-4626 กรุงเทพมหานคร

ขอบคุณครับ

โอ้ววว ว้าววว    ถ้าพี่เบนจะมอบให้หลานจริง เดี๋ ...
jeeplim โพสต์เมื่อ 3/10/2012 16:50

สงสัยจะได้เป็นฝาอิชิตัน ให้เอาไปลุ้น 10 ฝา นะครับ

ตอนนี้ยังมีที่เหลือไม๊อะคะ??
toeii โพสต์เมื่อ 21/10/2012 23:45

ที่ยังเหลือครับ^^

ว่าจะไปติดแก๊สก่อนแรลลี่ สงสัยต้องไปลุ้นติดฟรีก่อนซะแล้ว

กลับถึงบ้านโดยปลอดภัย
ขอบคุณทีมงานทุกๆ ท่าน และเพื่อนร่วมเดินทาง
สนุกมากครับ :D

ปล. รอรูปสวยๆ จากทีมงานและเพื่อนๆ ที่ตั้งใจถ่ายและแอบถ่ายมาเชยชมครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host