"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แป้งคงเอาjazzไปเหมือนเดิมนะพี่เพื่อความแตกต่าง555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
yim_lamai@hotmail.com

พี่เบนค่ะ เสื้อไซค์เดียวกับตอนค่ายรึเปล่า ถ้าไซค์เดียวกันขอ XXL 2 ตัว ของแป้ง+พี่ต้น ค่ะ

1. นายณรงค์ศักดิ์ ปํญจธารากุล (ต้น)
2. นางสาวอาภาภรณ์  ฮุยสรวง (แป้ง)
(คงจะสลับกันขับค่ะ เพื่อความเท่าเทียม 555)

ส่วนรถที่เอาไปร่วม คงเอา Jazz 2012 ไป ทะเบียน ฆม 2304 ค่ะ

เงินเดียวโอนให้แล้วจะแจ้งนะค๊ะ แปะโป้งไว้ก่อน อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีใครเอารถแปลกแตกต่างจาก city ไปบ้างค่ะ หาแนวร่วมผู้แตกต่าง ไม่เอาน้องตี้ไปเพราะกินน้ำมันเปลืองตังค่ะ 555

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/10/2012 21:10 โดย yimlamai

โอนให้แล้วนะค่ะพี่เบ้น เสื้อ2ตัว ขอไซค์เดิมที่ไปค่ายอะพี่ เห็นในตารางไซค์ไม่มีเลย ส่วนคนเดินทางตามที่แจ้งไปแล้วค่ะ แป้ง+ต้น ค่ะ โอนไป กสิกรไทยนะค่ะ 2290

พี่เบ้นค่ะ อยากได้แผนที่จุดเริ่มต้นอะค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host