"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วีโก้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/10/2012 21:10 โดย yimlamai

โอนให้แล้วนะค่ะพี่เบ้น เสื้อ2ตัว ขอไซค์เดิมที่ไปค่ายอะพี่ เห็นในตารางไซค์ไม่มีเลย ส่วนคนเดินทางตามที่แจ้งไปแล้วค่ะ แป้ง+ต้น ค่ะ โอนไป กสิกรไทยนะค่ะ 2290
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
yim_lamai@hotmail.com

สวดๆๆๆๆไปเลยลูกพี่ GAS หนับหนุนด้วย พี่เบน สิ้นเดือน เคลียเงิน จบ

ดูหน้า 1 อัพเดทเหลือที่ ว่างอีก 5 นะค้าบๆๆๆ ถ้าจองตอนนี้อยู่แก๊งเดียวกับ ผม เลย จบข่าว.....1

ว่าจะไปติดแก๊สก่อนแรลลี่ สงสัยต้องไปลุ้นติดฟรีก่อนซะแล้ว

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/10/2012 21:10 โดย yimlamai

โอนให้แล้วนะค่ ...
yimlamai โพสต์เมื่อ 23/10/2012 21:09

รับทราบคราบ น้องแป้ง

พี่เบ็น ของผมเพิ่งได้ป้ายขาวเมื่อวาน เลยมาแจ้งเลขทะเบียนรถคับ ฆฬ 8567 คับ

พี่เบ็น ของผมเพิ่งได้ป้ายขาวเมื่อวาน เลยมาแจ้งเลขทะ ...
sasina2526 โพสต์เมื่อ 24/10/2012 09:17

ทราบคราบผม

โอนเรียบร้อยแล้วนะครับพี่เบ็น ธนาคารไทยพาณิชย์ ช่วงประมาณ 9.00 น. (25 ต.ค. 55)
ยอด 4580 บาท ครับ
ส่วนรายละเอียด ก็ตามที่ PM ไปก่อนหน้านี้ครับ

โอนเรียบร้อยแล้วนะครับพี่เบ็น ธนาคารไทยพาณิชย์ ช่วง ...
satapop โพสต์เมื่อ 25/10/2012 11:02

ทราบๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host