"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อาการหรอคับดูง่ายมาก เปิดแอร์ ใส่เกียร์R ดังแกร๊กๆๆๆ ของผมก็เปนทนขับก่อไม่เหนเปนไรนะท่าน สปริงข้างในมันหล้าครับ ลองเอามือจับดู โยกไปโยงมาเลยครับ ส่วนเบิกศูนย์ประมาน 4000 กว่านิดๆๆๆ ไม่ควนเกิน5000  ถ้าเปลี่ยนแนะนำหาช่างที่ไว้ใจเปลี่ยนครับท่าน อย่าเอาช่างมั่ว ค่ายกเกียร์ที่ผมไปเปลี่ยนชิลคอหลังมา 900 บาทคับ ฟลายวิลหรือล้อช่วยเร่ง มันก่ออยุ่ตรงนั้นละครับท่าน ไม่ใช้ว่าเปลี่ยนจะหายนะท่าน ต้องลงโปรแกรมใหม่ด้วยเนียนๆๆเลยท่าน แต่ก่ออยุ่ที่ปัจจัยอื่นด้วยนะท่าน คอยล์จุดระเบิด หัวเทียน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host