"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รอชมด้วยคน เอาไฟที่ใส่กุญแจจากไหนครับ
ว่าจะทำอยู่แต่แกะยังไม่เป็นเลยครับ เรื่องสายไฟหาที่พ่วงได้ครับ เพราะทำไฟส่องเท้าไปแล้วครับ
เก็บรูปและวิธีแกะให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 8# Geetar

ต้องมีตัวต้านทานด้วยมั้ยครับ เห็นบางท่านติดตัวต้านทาน 200 โอมห์ ด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host