"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

LEDส่องเท้ากับรูกุญแจเห็นมันเหลือๆรองทำดู

ต่อสายแบบพ่วง3ตัวจากกล่องฟิส์วแต่ไม่มีสวิตแยก

ทำเสร็จต่อไฟเข้า...ก็สวยด้วยมือเราได้นี้หว่า555
รองทำกันดูนะคับง่ายๆงบน้อยไม่ต้องเสียตังค์เยอะด้วย ถ้าต่อที่รถเสร็จแล้วจะ upรูปให้ดูใหม่นะคับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โอ้.แจ่มมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

แจ่มมาก เพ่   ลงทุนเท่าไหร่

เข้ากล่อง ฟิวไฟ 12V ขับ LED ได้หรือครับ หรือ เป็น LED 12 V

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/9/2012 19:42 โดย Geetar

ตอบกลับ 3# nathi_mce

มันเหลือจากที่ต่อไฟ เก๋งกับที่เก็บของอะคับ น่าจะไม่เกิน250นะคับถ้าจำไม่ผิดคุ้มคับได้หลายอย่างเลยประหยัดได้เยอะคับ

ตอบกลับ 4# nathi_mce

ได้คับใส่R470  ที่LEDจบเลยคับพ่วงกับไฟห้องเก๋งอะคับ ถ้าต่อแล้วเดี๋ยวผมจะลงรูปให้ดูนะคับ

รอชมด้วยคน เอาไฟที่ใส่กุญแจจากไหนครับ
ว่าจะทำอยู่แต่แกะยังไม่เป็นเลยครับ เรื่องสายไฟหาที่พ่วงได้ครับ เพราะทำไฟส่องเท้าไปแล้วครับ
เก็บรูปและวิธีแกะให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ตอบกลับ 7# chaicom42

รับทราบคับ แต่ช่วงนี้ยังไม่ว่างเลยคับ

รอชมด้วยครับ

รอด้วยคนครับ  ความรู้ดีๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host