"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หาที่รับฝากรถเพชรบูรณ์ครับ

พอดีว่าช่วงปีใหม่จะขับรถไปเที่ยว เขาค้อ-ภูทับเบิก ครับ แต่ผมจะหาที่รับฝากรถที่เพชรบูรณ์ครับ ไม่ได้เอารถขึ้นไป อยากทราบพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ มีที่ไหนพอจะแนะนำบ้างครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตัวจังหวัดไม่แน่ใจมีมั้ย แต่มีห้าง บิ๊กซี โลตัส ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ผม อันครับ  คิดเที่ยว เขาค้อ ติดต่อที่ 085-0527423
ที่พัก รถบริการนำเที่ยว อาหาร เรามีพร้อม  + ส่วนลดครับ

รถตลาด

ตัวจังหวัดไม่แน่ใจมีมั้ย แต่มีห้าง บิ๊กซี โลตัส ครับ ...
aunj โพสต์เมื่อ 22/9/2012 18:04

ไม่ต้องตัวจังหวัดก็ได้ครับคุณอ้น ว่าแต่คุณอ้นอยู่แถวไหนครับ มีที่ไหนแนะนำอีกบ้างครับ ขอบคุณมากครับ

ตอบกลับ 3# CITY_SPORT

ผมมีบ้านอยู่ เขาค้อ ครับ อยู่ ต.แคมป์สน  แต่ตอนนี้ตัวเองมาทำงานอยู่ศรีราชา
สะดวกขับขึ้นมาจอดทีแคมป์สน ก็มาจอดที่บ้านผมได้ครับ เพราะเป็นที่พัก โฮมสเตย์ มีที่จอดรถ รั้วรอบขอบชิด มีคนตลอด และปีใหม่ผมกลับบ้าน (ติดต่อผมได้ตามเบอร์ ข้างล่างเลยครับ ฟรีนะครับ จริงๆ ) แต่ถ้าในตัวจังหวัด หรือ ที่หล่มสัก ผมไม่ทราบว่าจะมีหรือเปล่า ถ้านึกออกแล้วจะบอกนะครับ

ตอบกลับ  CITY_SPORT

ผมมีบ้านอยู่ เขาค้อ ครับ อยู่ ต.แคมป์ส ...
aunj โพสต์เมื่อ 22/9/2012 21:40

คุณอ้นคับ ต้องขับรถขึ้นเขาหรือเปล่าคับ

ตอบกลับ 5# CITY_SPORT

ขึ้นครับ แต่เขาไม่ชัน ประมาณ 15 กิโล

ขึ้นครับ แต่เขาไม่ชัน ประมาณ 15 กิโล ...
aunj โพสต์เมื่อ 23/9/2012 00:05

อย่างน้องตี้เราขึ้นได้ใช่ไหมครับ ทางเป็นลูกรังหรือเปล่าครับ เพราะรถผมค่อนข้างเตี๊ย
ขอบคุณมากครับคุณอ้น

ตอบกลับ 7# CITY_SPORT

ทางดีครับ ลาดยาง
น้องตี้ผมก็เตี้ยครับ วิ่งบนเขามา 5 ปีและ สบายๆ ครับ

ทางดีครับ ลาดยาง
น้องตี้ผมก็เตี้ยคร ...
aunj โพสต์เมื่อ 23/9/2012 22:49

ขออนุญาตโทรหานะครับ

ตอบกลับ 9# CITY_SPORT

ยินดีครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host