"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้าไม่ติดว่ากระด้างจิงๆ17 ทำให้รถสูงผ่านหลังเต่าสูงๆได้สบายเลยครับ..ช่วงล่างเดิมๆถ้าไม่โหลดก็ไม่ได้แข็งมากมายนะครับสักครึ่งนึงเห็นจะได้
เทียบกับใส่ 15 ต้องโหลดนิดถึงจะสวย..ไม่งั้นต้องใส่ยางให้ใหญ่เต็มๆซุ้ม..สวยคนละแบบครับ..ส่วนผม 15 เพราะยางถูกครับ..อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host