"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอบ17 หน้ากว้าง 8.25 ออฟ 30 หน้า-หลัง ยาง195/40/17  ครับ  แน่นๆ  เบียดๆ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอ โหวด ด้วย คนครับ
ต้อง 17 ครับ ไม่ใหญ่ ไม่เล็ก
แบนี้

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

17" ครับ

Uploaded with ImageShack.us[/img]

Uploaded with ImageShack.us[/img]

17 ด้วยอีกคนครับ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ตอบกลับ 6# aek_pda

รถสวยมากกกกกค่ะ ทำอย่างไงอะรถถึงได้เงาขนาดนั้น บอกบ้างดิ

ตอบกลับ 25# prangtip.y

แมกไกวย์ เบอร์ 21 ครับ ดำเงาใสๆๆไปเลยย

ทำไม แถวบ้านเราถึงต้องทำ ลูกระนาดเยอะด้วยว้าาาา  เยอะแล้วยังสูงอีก  เหอะ สงสัยอด 17" เห้อออ
-“•”- A!! NeW l-l๐ndA CitY ๏•๛
-“•”- lพื่oชาe ศๅสน์ กษั๓ริย์ ๏•๛

ถ้าไม่ติดว่ากระด้างจิงๆ17 ทำให้รถสูงผ่านหลังเต่าสูงๆได้สบายเลยครับ..ช่วงล่างเดิมๆถ้าไม่โหลดก็ไม่ได้แข็งมากมายนะครับสักครึ่งนึงเห็นจะได้
เทียบกับใส่ 15 ต้องโหลดนิดถึงจะสวย..ไม่งั้นต้องใส่ยางให้ใหญ่เต็มๆซุ้ม..สวยคนละแบบครับ..ส่วนผม 15 เพราะยางถูกครับ..อิอิ

ตอบกลับ 5# 0ou

Max สวยครับ ผมกำลังดูๆไว้อยู่เลย ราคาเท่าไร...ครับ
ส่วนผมก็ขอบ 17" ครับ..

BBS RS ขอบ17 หน้ากว้าง 8.5  ออฟ20 /4วง  ยาง195/40/17  ครับ

พอได้ไหม ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host