"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของผมประมาณนี้... 30k  ขอบ 17" 7.5  ยาง Dunlop LM703 205/45/R17 ล้อกะทะเดิมร้านให้ 8000.-
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 1# zivvv
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบ 17 ด้วยคนครับ
[img][/img]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

15" เดิม   

รองบประมาณอยู่

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/12/2014 16:49 โดย kwangauau

TE37 15" offset 8.25 ยางบริสโตน Turanza ER10 195/55

สวยครับ

17 มา 4 ปี กำลังถอยกลับไป 15 ครับ

RE: เพื่อนใช้ล้อขอบไหนมากกว่ากันครับ อยากให้โชว์รูปด้วยครับผม

ขอบ 17 Project D1 สี hyper silver คับ

15 คับ[i mg][/img]

ใช้ city 2012 ตัวtop ขอบ 16 คะ เพิ่งไปเข้าศูนย์ ศูนย์แจ้งยางเสื่อม มีร้านไหนที่แนะนำแถว จังหวัด นนทบุรีไม๊คะ เป็นล้อมเดิมๆ เลยคะมาจากศูนย์ goodyear excellence เปลี่ยนเป็นยี่ห้ออะไรดีคะ เอาราคาไม่สูงมากคะ

ขอคำแนะนำหน่อยคะ ไม่มีความรู้เรื่องล้อรถเลย

ขอบคุณคะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host