"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ติดคิ้วโครเมี่ยม

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยครับ ซื้อมาเท่าไรครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยครับแจ่มเลย

อยากติดบ้างครับ....เท่าไหร่ครับซื้อที่ไหน

แนะนำด่วนเลยครับ อยากติดมั้ง

ซื้อที่ไหนคับ ราคาเท่าไร บอกด้วย

บอกด้วยครับ สวยดี อยากได้

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/9/2012 22:00 โดย badpit00

ขอโทดทีัคัฟมาตอบช้าไปหน่อย ผมไปซื้อที่คลองถมมาคัฟ ม้วนละ500บาทไทยคับผม บางร้านก็อาจจะถูกกว่า ลองไปเดินเล่นดูคัฟ แต่พอติดครั้งแรก อีกวันต้องมาดูใหม่นะคัฟ มันจะเผยอ ออกทางปลาย กดหรือรีดเข้าไปอีกทีทีนี้อยู่ยาว ลืมบอกไปมันจะมีไซ๊เล็กกลางใหญ่นะคร๊าบ

สวยครับ ซื้อมาเท่าไรครับ
tau28 โพสต์เมื่อ 19/9/2012 09:22

500คัฟผม

ตอบกลับ 3# noth1

ขอคุณคัฟ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host