"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แม็กซ์17หน้ากว้าง7นิ้วติดซุ้ม้อป่ะครับใครรู้บ้างช่วยยทีครับ

รบกวนด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รอฟังด้วยคนครับ แล้วมันแข็งกว่าเดิมเยอะมั้ยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่ติดคัฟ

ไม่ติดครับเหลือๆ

อยู่ที่ออฟเซ็ตครับ ถ้า 42 - 45 ไม่ติดครับ  ยาง 205/45

ขึ้นอยู่กับหลายปัจจัยครับ
เช่น หน้ากว้าง ออฟ รวมถึงยางที่ใช้ครับ

7 นิ้ว ออฟ อย่าเกิน 42 ไม่งั้น หน้าล้น นิดนึง ไม่สวย ยาง 205 พอนะคะ ไม่งั้น ติดหลัง(ถ้าโหลดนะ) ไม่โหลดไม่ติด

ป๋มใส่  17 หน้ากว้าง 8.25 ออฟ30  ยาง 195/40/17 เลี้ยวสุด  ยังไม่ติดเลยก๊าบ

สบายเลยครับ เหลืออีกเยอะ แต่ด้านหลังน่ากลัวถ้ามีคนนั่งเยอะ  ใช้ที่รองได้ครับ คู่ละพันจบ

ขอบ17 ต้องใส่ ขนาดเท่าไร ยางเบอร์ไร ครับ
เอาแบบรถไม่โหลดนะ เน้นสวยงาม ผู้ใหญ่ อายุเยอะขับ
มือใหม่ อยากแต่ง แบบ วัยรุ่นๆ ไม่โหลด  

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host